ผู้เขียน หัวข้อ: Ex-Kraton Come Back!!! งานแนะแนวการทำงานสายโฆษณา  (อ่าน 2614 ครั้ง)

AJF

• Administrator
  • Sr. Member
ถึงเหล่ากระท้อน Dream team Gen.5
กรุณาเตรียมตัวเปิดใจ เปิดสมองไว้รองรับคำแนะนำ คำบอกเล่า การเมาท์ ฯลฯ จากพี่ๆ กระท้อนหลายรุ่น ที่จะกลับมาจับเข่า(ตัวเอง)คุยให้ฟังเกี่ยวกับการทำงานในวงการโฆษณา

โดยพวกเราจะได้สัมผัสตัวเป็นๆ ของ
Copy Writer (จาก Think Factory)
Account Manager (จาก Matchbox)
Graphic Designer (จาก Phenomena)
Producer (จาก Hub Ho Hin)
Corporate Officer (จาก Canon) และอดีต Assistant Director (จาก X-Gen)
และอื่นๆ ที่จะมาสมทบอีก  ;D

พบกันวันเสาร์ที่ 23 มกราคม 2553 เวลา 10.00 น. - 12.00 น.
ส่วนสถานที่จะแจ้งอีกครั้งหนึ่งค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/09, 18:16 โดย AJF »

assassin

• Hero Member
  • กระท้อนรุ่น ๔
ไปด้วยได้มั้ยครับ อยากฟังด้วย  ;D
ถูกเกลียดในสิ่งที่คุณเป็น ดีกว่าถูกชอบในสิ่งที่คุณไม่ได้เป็น

zorso

• LAKSAMON
  • Newbie
  • *
Gen 6 ไปฟังด้วยได้มั้ยคะ ^^
SOH ... AD GEN 6

AJF

ขอกันที่ไว้สำหรับ Gen.5 ก่อนนะคะ ;) ส่วน Gen.ที่จบแล้ว ถ้าจะเข้าร่วมฟัง ต้องถูกเก็บเงินค่ะ อิอิ   ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/12/09, 18:21 โดย AJF »

ํ~yodtong~

• Full Member
ขอบคุณคะ อาจารย์
--DREAM TEAM รีบทราบคะ --
;D
actually IDEA is all around

apple1

• Hero Member
พี่จาก matchbox, pheno และ Hub Ho hin, confirmed!!!!

นัทนัน

• Newbie
  • *
ว้าว ข่าวดีมีมาอีกแล้ว เย้
ขอคุณอาจารย์มากๆค่ะ

AJF

พี่ที่เหลือก็ confirm แล้วค่ะ  สรุปตอนนี้ทุกที่ confirm!   ;)

i3Oz0

• AD GEN II ปก
ว๊ายๆๆ หนูขอไปฟังด้วยสิคะ  ;D
٠•●๑۩۞۩๑●• "What you are Will show in What you Do"٠•●๑۩۞۩๑●•